Aluminum alloy baturi tire / ƙananan akwatin baturi an yi shi da karfe da aluminum gami.Aluminum gami da aka fi so da ƙarin mota OEMs da masana'antun a duk duniya saboda da low yawa da kuma daban-daban forming matakai, wanda zai iya saduwa da bukatun lantarki nauyi abin hawa.A halin yanzu, tiren baturi na alloy na aluminum yana da tsare-tsaren tsari guda biyu: simintin haɗin gwiwa da walƙiya bayanan martaba na aluminum.FSW an yi amfani dashi sosai wajen kera tiren baturi saboda rashin narkewa, aiki da kai, hankali, halayen yanayi da haɗin kai.
Akwatin akwatin akwatin nau'in nau'in baturi guda ɗaya yana da fa'idodin nauyi mai sauƙi, inganci mai kyau, farashi mai kyau, babban aiki mai tsada.Ya fi dacewa da ƙananan motocin lantarki na tattalin arziki.
●Haɗin kai tare da abokan tarayya
●Tsarin: Firam ɗin alloy na aluminum + farantin ƙasa guda ɗaya
●Girman: 1500×1150mm
●Tsari: CNC, FSW, TIG Ø Nauyi: 26kg
●Matsayi: yawan samarwa (saitin 2000 a wata a cikin shekaru 19)
●Haɗin kai tare da abokan tarayya
●Tsarin: Firam ɗin alloy na aluminum + farantin ƙasa guda ɗaya
●Girman: 2187×1260*145mm
●Tsari: CNC, FSW, TIG/MIG, iska ØNauyi: 54.3kg
●Matsayi: samfurin B (samfurin taro a watan Oktoba 21)
●Samar da haɗin gwiwa tare da abokan tarayya
●Tsarin: Firam ɗin alloy na aluminum + farantin ƙasa biyu
●Girma: 1700×1200 mm
●Tsari: CNC, Lankwasawa, FSW, TIG, PVC
●Nauyi: 44kg ØMatsayi: A cikin samarwa da yawa (saiti 3000 / wata)